Yadda za a inganta ikon zaɓi na kayan aikin katako

Ingancin kayan aikin katako ya dogara da veneer.Akwai matakan daidaitawa a cikin masana'antar: gani, saurare, da mataki kan, waɗanda suke da sauƙi da sauƙi.Itacen Heibao yana buƙatar ƙara wani abu: kamshi, da kuma kallon ragowar kayan.Abubuwan da ke gaba suna da cikakkun hanyoyi, ina fata zai iya taimaka muku!
Na farko: duba
1. Ko saman samfurin katako yana da santsi da lebur.Mai laushi da lebur, yana sauƙaƙa rushewa yayin amfani, saman simintin yana da santsi, kuma yana nuna adadin manne akan saman (yawan adadin manne, mafi haske da fa'ida);ko taron ya kasance daidai a lokacin aikin samarwa (rashin daidaituwa, an danna shi daga cikin jirgi) Ba a kwance ba), ko kayan aikin samar da kayan aiki yana da kyau (mafi kyawun kayan aiki, mai laushi da haske).
2. Gefen allo: Ko kaurin gefen allo ɗaya ne.Idan haƙurin allo-to-board yana da girma, saman kankare ba zai kasance akan layin kwance ɗaya ba.Na biyu, ko an kula da gefen allo da kyau, an cika ramuka, kuma zanen yana da ma'ana, wannan yana da alaƙa da matsalar hana ruwa lokacin amfani da kayan aikin katako, sannan kuma yana nuna matakin sana'ar kamfanin.
Na biyu: saurare
Wannan yana da sauƙin sauƙi.Yana ɗaukar mutane biyu kawai don yin aiki tare, kowannensu yana riƙe da ƙarshen aikin katako na biyu, "girgiza" duka allon tare da giciye, sa'an nan kuma sauraron sautin aikin katako.Idan sautin ya kasance kamar sautin “boom” da girgiza takardar karfen ke yi, yana nufin cewa zafin allo ya fi kyau, ƙarfinsa ya fi girma, kuma ƙarar ƙara da kauri, mafi kyawun ingancin sautin. samfur.Akasin haka, idan sautin yana da ƙarfi ko "hissing" , sautin kamar an sami hawaye, yana nuna cewa ƙarfin bai isa ba, tsarin ba shi da kyau, ko dai manne ba shi da kyau, ko kuma tsarin latsawa mai zafi yana da kyau. matsala.
Na uku: Ci gaba
Aikin katako mai kyau na yau da kullun yana da kauri 8mm, an rataye shi a tsakiya, kuma nisa tsakanin sassan tallafi guda biyu yana da kusan 1m.Yana iya ɗaukar babba mai nauyin 80kg yadda ya kamata wanda zai iya tsalle ya billa a kan sashin da aka dakatar ba tare da karye ba.In ba haka ba ingancinsa yana da daraja la'akari.54_副本
 
Wadannan dabaru guda uku suna da sauƙi da sauƙin aiwatarwa, kuma ana iya kwatanta su da nuna ingancin samfurin.Hanyar gwaji mafi ƙwararru ita ce "farauta", wacce ake aika zuwa Ofishin Kula da Inganci don duk bincike.Dubi ƙarfin haɗin kai na samfurin bayan an dafa shi na wani ɗan lokaci, busasshen iska da daskarewa.Hukumar Kula da Kaya da Fitar da Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Sin za ta ba da takardar shaidar binciken ko ta kowane reshe.
Waɗannan dabaru guda uku har yanzu suna da sauƙi kuma masu amfani.Amma idan kun je masana'anta don duba filin, akwai ƙarin ƙwarewa da ƙwarewa don raba tare da ku.
Ku kasance da mu don ci gaba

 


Lokacin aikawa: Agusta-30-2021