Fim ɗin Fim ɗin Fim ɗin Fim ɗin Fuskantar Rufe Fim don Ginawa

Takaitaccen Bayani:

Masu kera katakon gine-gine sun fi mayar da hankali ne a larduna da dama kamar Guangxi, Jiangsu, Zhejiang da Shandong.

Gabatar da mitar amfani da plywood: fiye da sau 25 don filastik fuskantar plywood, fiye da sau 12 don fim ɗin fuskar plywood, kuma fiye da sau 8 don allon phenolic.Yin amfani da plywood na ginin ya ƙunshi ba kawai shigarwa ba har ma da rushewa.Ana iya maimaita plywood sau da yawa idan an rushe shi daidai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Zaɓin ƙwararrun masana'anta na gini na Guigang na iya duba maki uku masu zuwa:

1. Duba fitowar yau da kullun.Girman sikelin masana'anta, zai iya biyan bukatun wurin ginin.

2. Dangane da shekarar da aka kafa masana'anta da lokacin lasisin kasuwanci.

3.Excellent albarkatun kasa, kayan aikin samar da ci gaba, cikakken sabis na tallace-tallace.

Me ya sa za a fenti saman katakon ginin?Lacquer shine don kare plywood na ginin kuma ya ba da damar yin amfani da shi akai-akai.Ana iya ɗaukar lacquer gaba ɗaya azaman fenti don bayyanar plywood na ginin.

Nau'in bishiyar dabi'a, koda kuwa suna da matukar juriya ga lalata da kwari, fim ɗin fenti akan bayyanar su na iya kiyaye ƙwayoyin cuta da kwari.

Daban-daban kauri gini plywood da daban-daban farashin, da kuma ainihin farashin ya kamata a dogara a kan manufacturer ta zance.Ƙididdigar masana'anta tsohon farashin masana'anta ne, bai haɗa da duk haraji da kaya ba.

Wasu masana'antun suna sake yin fa'ida da sake gyara katakon ginin, da kuma wasu allunan muhalli da ake amfani da su don ado suma ana gyara su daga tsohon katako.Farashin yana da arha, kuma kuna iya ganin bayyanar da aka saba, don haka ya kamata ku je wurin masana'anta don siyan plywood.

 

Siga

Wurin Asalin Guangxi, China Babban Material Pine, eucalyptus
Sunan Alama Dodo Core Pine, eucalyptus ko abokan ciniki suka nema
Lambar Samfura Filastik Fuskanci Plywood Fuska / baya Koren filastik/Al'ada (na iya buga tambari)
Daraja/Takaddun shaida
CLASS FARKO/FSC ko kamar yadda aka nema Manne MR, melamine, WBP, phenolic
Girman 1830*915mm/1220*2440mm Danshi abun ciki 5% -14%
Kauri 14mm ko kamar yadda ake bukata Yawan yawa 615-685 kg/cbm
Yawan Plies 9 yadubi Rayuwar zagayowar Maimaita fiye da sau 25
Hakuri mai kauri +/-0.3mm Shiryawa Daidaitaccen Fitar da Pallet Packing
Sakin Formaldehyde Ƙananan MOQ 1*20GP.Kadan abin karɓa ne
Amfani Waje, gini, gada, da sauransu. Sharuɗɗan Biyan kuɗi T/T, L/C
Lokacin Bayarwa A cikin kwanaki 20 bayan an tabbatar da oda Yawan Loading 20'GP-8 pallets/22CBM, 40'HQ-18 pallets/53CMB

Sharhin Abokin Ciniki

Masu amfani daga Dongying City, lardin Shandong:

Kamfanin samar da Monster Wood yana da babban sikelin da ma'aikata da yawa.Fuskar allon yana da haske kuma mai santsi.Na yi haɗin kai sau da yawa, kuma sabis ɗin yana da kyau sosai.Idan akwai matsala, zan iya maye gurbinta da sauƙi.

Masu amfani daga birnin Hefei, lardin Anhui:

Akwai masana'antun plywood da yawa a cikin Donglong Town, Guigang City, Guangxi.Na ziyarci Monster Wood sau ɗaya a ƙarshen shekarar da ta gabata.Na tafi tare da wani abokina a lokacin.Ƙimar abokina na Monster Wood yana da kyau sosai.Ya ce allonsa yana da kauri “Ya kamata a yi amfani da shi sau da yawa.Duban sikelin shima yana da girma sosai kuma ina sonsa sosai”

Masu amfani daga birnin Wenzhou, Zhejiang:

Tabbas, babban masana'anta ne, amintacce, inganci mai inganci, da isarwa akan lokaci.Idan an katange motar kayan aiki akan babbar hanya kuma ta jinkirta, masana'anta za su bi diddigin su fahimci yanayin cikin lokaci, kuma sabis ɗin yana yiwuwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Durable Green Plastic Faced Laminated Plywood

      Dogayen Filastik Green Filastik Laminated Plywood

      Bayanin Samfur Ma'aikatar tana da ingantacciyar fasaha don samar da katako mai ɗorewa na filastik.An yi abin da ke cikin ginin da katako mai inganci, kuma waje an yi shi da ruwa mai hana ruwa da kuma saman filastik mai jure lalacewa.Ko da an dafa shi na tsawon awanni 24, abin da ake amfani da shi na allo ba zai gaza ba.Filayen filastik da ke fuskantar plywood yana da halayen tasirin ginin katako, ƙarfi mai ƙarfi, ƙarfi da karko, da sauƙin ragewa ...

    • Green Plastic Faced Plywood/PP Plastic Coated Plywood Panel

      Koren Filastik Mai Fuskanci Plywood/PP Filastik Mai Rufe P...

      Bayanin samfur PP fim 0.5mm a kowane gefe.Musamman PP ƙusa.Hole a cikin katako mai inganci plywood PP filastik mai rufi plywood an yi shi da ruwa mai ɗorewa da filastik PP mai ɗorewa (kauri 0.5mm), mai rufi a bangarorin biyu, kuma yana da alaƙa da kusanci da ainihin plywood na ciki bayan latsa mai zafi.PP filastik kuma ana kiransa polypropylene, yana da kyawawan kaddarorin jiki, juriya na lalata, juriya acid da alkali, mai wuya ...

    • High Quality Plastic Surface Environmental Protection Plywood

      Babban ingancin Filastik saman muhalli Prot...

      An rufe plywood koren filastik da filastik a bangarorin biyu don sanya damuwa na farantin ya fi daidaitawa, don haka ba shi da sauƙi a lanƙwasa da lalacewa.Bayan madubi karfe abin nadi ne kalanda, da surface ne santsi da haske;taurin yana da girma, don haka babu buƙatar damuwa game da yashi da aka ƙarfafa, kuma yana da juriya kuma mai dorewa.Ba ya kumbura, tsattsage ko gurɓata a ƙarƙashin yanayin zafi mai yawa, yana da ƙarfin wuta, f...

    • Plastic Plywood for Construction

      Filayen filastik don Gina

      Cikakkun bayanai A lokacin samarwa, kowane plywoods za su yi amfani da manne mai inganci na musamman da isasshe, kuma sanye take da ƙwararrun ƙwararrun masana don daidaita manne;Yin amfani da injunan ƙwararru don haɗa fim ɗin mai zafi a kan plywood, kuma gefen yana da 0.05mm lokacin farin ciki mai gefe biyu ana amfani da shi, kuma an haɗa ainihin plywood na ciki bayan an danna zafi.Kaddarorin na zahiri da na injiniya sun fi girma fiye da na gargajiya laminated plywood, irin su hig ...

    • Water-Resistant Green PP Plastic Film Faced Formwork Plywood

      Fim ɗin Filastik mai jure ruwa Green PP Fim ɗin Fuskantar...

      Dalla-dalla Wannan samfurin ana amfani da shi ne a cikin manyan gine-ginen kasuwanci, zuba rufi, katako, bango, ginshiƙai, matakala da tushe, gadoji da ramuka, kiyaye ruwa da ayyukan wutar lantarki, ma'adinai, madatsun ruwa da ayyukan ƙarƙashin ƙasa.Plywood mai rufi ya zama sabon abin da masana'antar gine-gine ta fi so don kare muhalli da ceton makamashi, sake amfani da tattalin arziki da fa'idodin tattalin arziki, da hana ruwa da c...